Kỉ Niệm ABC2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kỉ Niệm ABC2

KỈ NIỆM HỌC SINH MỘT THỜI ĐỂ NHỚ

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

có 1 thời...tôi như thế

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thienpham
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
thienpham

Cancer Tổng số bài gửi : 126

có 1 thời...tôi như thế Empty
Bài gửiTiêu đề: có 1 thời...tôi như thế   có 1 thời...tôi như thế Empty11/8/2010, 11:49 pm

con đường đi của chúng ta... nó có bất tận? ... Liệu nó có điểm dừng?

[You must be registered and logged in to see this link.]

Tôi cũng chẳng bik nữa...nhưng tôi thấy vô định quá...tôi cứ sống cho thực tại, cố gắng hết mình vì những gì trước mắt...chẳng nghĩ ngợi xa xôi. Có đứa hỏi tôi khi mày ra trường thì lương khoảng nhiu là mày thấy hợp lý...? Chịu, chẳng bik đc... thậm chí chẳng thể nào hình dung mình quần tây áo sơ mi, giầy bít ngón... có khi cả cà la vát, veston nữa cũng nên... lúc đó đi ô tô hay xe bus nhỉ... chậc, kệ ... 4 bánh hết mà...

Lại có đứa hỏi mày có pồ chưa? , cứ như nó thấy mình là e ngại chuyện bồ bịch của mình có thuận lợi ko ấy... trả lời thật, nó ko tin... nói láo thì hỏi đủ điều... cứ như thế gian này thèn Thiên chưa có pồ là mọi chiện ko êm ấm đc á. Thèn bạn thân thì bảo do mày kén quá, chứ khối con chẳng lẽ tài mày ko đủ... chắc là dzậy, kén hay ko thì nó ko bik, nhưng mà hễ thấy ai nói chiện hợp là nó ngẫm ngẫm nghĩ nghĩ xem tính này chịu đc ko? tính kia bỏ qua đc ko? và cuối cùng là 1 cái lắc đầu ngán ngẩm & 1 cái ngáp dài... đi ngủ cho lẹ. Chẳng lẽ duyên nó chỉ có thế ...?

"dạo này còn sến nữa hok?" , câu này thì ít đứa hỏi hơn, nếu ko nói là ko đứa nào hỏi >"<, tụi nó ko hỏi nhưng mà hình như tụi nó cũng thăm dò... còn hay ko nó cũng chẳng bik... ra chơi ngồi ngó trời ngó đất ngó mây ngó người là thú dzui đặc biệt của nó thời c3, đặc biệt là ngó 2 cặp đôi đẹp đắm đuối của lớp... rồi ngồi tưởng tượng T_T. Cái lợi thế quan sát đó, nó bỏ mất khi lên đh, để rồi nó bị phê phán 1 cách thậm tệ khi tham gia các tổ chức Đoàn - Hội của tr rằng: nói nhiều làm ít... nói toàn thứ viểng vông, ko đi vào vấn đề chính... nói đến nỗi ng ta hiểu sai ý mình... tệ hại thật... vậy nó có nên bỏ cái sến của ngày xưa???

đêm khuya nói nhảm...
vantien0710
Quản Lí
Quản Lí
vantien0710

Libra Tổng số bài gửi : 86

Bài gửiTiêu đề: Re: có 1 thời...tôi như thế   có 1 thời...tôi như thế Empty16/8/2010, 9:34 am

không cần hỏi cũng biết vẫn còn sến
hehe
thienpham
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
thienpham

Cancer Tổng số bài gửi : 126

Bài gửiTiêu đề: Re: có 1 thời...tôi như thế   có 1 thời...tôi như thế Empty16/8/2010, 12:35 pm

tao cũng đang ráng giữ cái sến của tao á... dạo này mún nói cái gì thì chẳng bik diễn đạt thế nào... chậc, khô khan rầu...
vantien0710
Quản Lí
Quản Lí
vantien0710

Libra Tổng số bài gửi : 86

Bài gửiTiêu đề: Re: có 1 thời...tôi như thế   có 1 thời...tôi như thế Empty16/8/2010, 7:21 pm

học kinh tế bỉu sao hông khô khan
thquyen291
Quản Lí
Quản Lí
thquyen291

Capricorn Tổng số bài gửi : 78

Bài gửiTiêu đề: Re: có 1 thời...tôi như thế   có 1 thời...tôi như thế Empty23/8/2010, 7:40 am

chứ m biểu học cái gì mới ko khô khan
tau học CNTT mà tự nhiên thấy mình sến lên thấy ớn! he he:D
anh Thiên đang rất là tâm trạng đây,.......haizzz Surprised
thuongik

thuongik

Scorpio Tổng số bài gửi : 29

Bài gửiTiêu đề: Re: có 1 thời...tôi như thế   có 1 thời...tôi như thế Empty9/9/2010, 4:13 pm

dis cu tuong cai dis gi. Toan la tu suong'. Hai` qua'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có 1 thời...tôi như thế   có 1 thời...tôi như thế Empty

có 1 thời...tôi như thế
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Một thời đã xa
» một thời để khóc...để cười...để nhớ...12c2