Kỉ Niệm ABC2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kỉ Niệm ABC2

KỈ NIỆM HỌC SINH MỘT THỜI ĐỂ NHỚ

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Liệu tình bạn có là mãi mãi...?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thienpham
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
thienpham

Cancer Tổng số bài gửi : 126

Liệu tình bạn có là mãi mãi...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Liệu tình bạn có là mãi mãi...?   Liệu tình bạn có là mãi mãi...? Empty10/8/2010, 4:40 pm

Ngó trời...ngó đất...ngó mây...hok bik làm gì, thì lại nhớ mấy thèn bạn điên khùng của mình...
Chỉ có điên khùng như tụi nó mới làm mình ko phải cảnh giác trong từng lời ăn tiếng nói như bây giờ...mất hết sự tự tin yêu đời vốn có...
Chỉ có điên khùng như tụi nó mới làm mình cười như mất kiểm soát... làm mình điên khùng y chang tụi nó...
Chỉ có điên khủng như tụi nó mới lôi mình rời khỏi ngôi nhà mát mẻ mà chạy xe giữa 10h trưa dưới cái nắng mùa hè gắt gỏng miền trung, chạy 50km lên núi chỉ để ... ngắm thác nước rồi lại chạy dzề canh 1h chiều..tiếp tục giăng nắng ... dzậy thì còn gì dưỡng da mùa hè nữa...hiz
Chỉ có điên khùng như tụi nó mới đồng ý cùng mình đi tắm mưa bằng...xe máy >"< ), dưới cơn mưa tầm tã của mùa mưa bão, để rồi phải dắt xe qua chỗ đường ngập nước vì tắt máy... để đc trổ tài galang vs chị gái xinh đẹp đang.... chở con từ trường dzề T___T
Chỉ có điên khùng như tụi nó mới là nơi chốn yên bình cho mình trở về sau những bon chen mệt mỏi... Thanks mí U rất nhiều, bạn của tôi.

[You must be registered and logged in to see this link.]
vantien0710
Quản Lí
Quản Lí
vantien0710

Libra Tổng số bài gửi : 86

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu tình bạn có là mãi mãi...?   Liệu tình bạn có là mãi mãi...? Empty16/8/2010, 9:31 am

hình đẹp quá ông
thienpham
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
thienpham

Cancer Tổng số bài gửi : 126

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu tình bạn có là mãi mãi...?   Liệu tình bạn có là mãi mãi...? Empty16/8/2010, 12:38 pm

đẹp nhở... tau tâm đắc nó gê lun..her her
Cũng bỏ công 4 thèn điên lên cầu Trường Xuân chụp hình...>"<
thquyen291
Quản Lí
Quản Lí
thquyen291

Capricorn Tổng số bài gửi : 78

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu tình bạn có là mãi mãi...?   Liệu tình bạn có là mãi mãi...? Empty23/8/2010, 7:43 am

thì dzậy mới cho nó vào cái folder 4 thèn điên chứ! he he
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Liệu tình bạn có là mãi mãi...?   Liệu tình bạn có là mãi mãi...? Empty

Liệu tình bạn có là mãi mãi...?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tài liệu